Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

Labarin Nasara na Abokin ciniki

Labarin Nasara na Abokin ciniki

Brabants Historisch Informatie Centrum (BHIC) Yana Zaɓi ExaGrid da Veeam

Bayanin Abokin Ciniki

Brabants Historisch Informatie Centrum (BHIC) ita ce babbar cibiyar bincike ta asali a Arewacin Brabant, Netherlands kuma tana aiki a cikin yanki a cikin lardin Dutch na Arewacin Brabant. Cibiyar tana hidimar garuruwa goma sha shida da gundumomin hukumar ruwa biyu. BHIC ba kawai jama'a ba ne, har ma da kungiyoyi, cibiyoyi, kananan hukumomi, allon ruwa, da majalissar lardi ta hanyar amsa tambayoyi game da wuraren adana kayan tarihi da tarihin lardin da mazaunanta.

Manyan Kyau:

  • 70%+ raguwa a madadin taga
  • Amincewa da saurin gudu sune manyan abubuwan da ke haifar da nasara
  • Ana dawo da 'awa'o'i' cikin sauri
  • 30% lokacin da aka ajiye akan gudanarwa da sarrafa madogara
  • Gudanar da UI yana ba da haske mai amfani
download PDF

ExaGrid Yana Ba da Mafi kyawun Sakamako

Shekaru da yawa, BHIC tana tallafawa kasuwancinta da adana bayanai zuwa tef, amma taga madadin ya ci gaba da girma har zuwa karshen mako, wanda ya haifar da soke ayyukan madadin, ƙarin damuwa, da ɓata lokacin sarrafa su duka. A halin yanzu BHIC tana adana madaidaitan 14 na yau da kullun, madaidaicin mako-mako 4, madaidaicin wata-wata 12 da ajiyar kowace shekara tare da riƙewa mara iyaka.

“Saurin maidowa shine mafi ƙalubale na tsoffin abubuwan more rayuwa. Na kuma sami canje-canjen uwar garken gwaji ko yin duk wani binciken lafiya ya zama kusan ba zai yiwu ba, ”in ji Alex Vlekken, injiniyan IT a BHIC. “Lasin mu na mafita na madadin na yanzu yana ƙarewa, don haka muka fara nemo mafita na kasuwanci. Muna da shawara daga mai samar da mu game da mafi kyawun matakai na gaba, waɗanda suka haɗa da ExaGrid. Mun kimanta sauran hanyoyin da ExaGrid, kuma bayan tarurruka da gwaji da yawa, mun zaɓi ExaGrid da Veeam don isar da kyakkyawan sakamako ga ƙungiyarmu. "

Manufar BHIC ita ce majinya mai sauri wanda zai zama abin dogaro ga yanayin da ya dace. BHIC tana duban gaba kuma tana kimanta madadin ga gajimare ko wurin dawo da bala'i a wani wuri.

"ExaGrid yana magance matsalolin da kansa, yana ɗaukar aikin daga sashen IT."

Alex Vlekken, Injiniyan IT

Haɗin kai tare da Maɓallin Veeam zuwa Nasara da Amintaccen Ajiyayyen

"Makullin mafitarmu shine ƙaddamar da ExaGrid da haɗin kai tare da Veeam. Yana ba da ma'ana gabaɗaya tare da adadin bayanan da ba su da yawa da tsadar sararin samaniya. Muna ganin ƙimar dedupe tare da Veeam da ExaGrid a haɗe har zuwa 10: 1, "in ji Vlekken.

"Maidawa suna da sauri-sa'o'i da sauri! ExaGrid ya fi dogaro fiye da tsohuwar tsarin mu na tef. Kowane aiki yana gudana kuma koyaushe yana ƙarewa da nasara. ExaGrid yana magance matsalolin da kansa, yana ɗaukar aikin daga sashen IT ɗin mu. " Tare da canji daga maganin tef ɗin sa zuwa Veeam da ExaGrid, lokutan ajiyar BHIC sun sami raguwa mai yawa. A cewar Vlekken, “Ajiyayyen mu na yau da kullun yana ɗaukar sa'o'i shida kuma yanzu yana ɗaukar ɗan sama da awa ɗaya. A karshen mako madadin tafi daga awa goma sha shida zuwa kasa da sa'o'i biyar. Na yi matukar farin ciki da saurin da ingancin maganin mu na madadinmu."

Shigarwa mara sumul da Taimako Mahimmanci ga Abokin Hulɗa

Vlekken ya yi farin ciki da sauƙin shigarwa na ExaGrid da kuma yadda ɗan gajeren zangon koyo ya kasance. "Shigarwar ƙwarewa ce mai kyau tare da ExaGrid da mai samar da mu, waɗanda ke da cikakken ilimin tsarin ExaGrid. Tun lokacin shigar da ExaGrid, na adana aƙalla kashi 30% na lokacin gudanarwa da gudanar da ajiyar mu. Tare da Veeam, muna ganin ayyukan a cikin na'ura wasan bidiyo guda ɗaya, don haka mun san cewa ayyukan sun yi nasara. Don tsarin ExaGrid, muna amfani da rahoton ta imel don sa ido kan iya aiki, da samun saurin UI mai kaifi kuma yana sa aikina ya fi sauƙi, "in ji Vlekken.

An tsara tsarin ExaGrid don zama mai sauƙi don saitawa da aiki. ExaGrid's jagorancin masana'antu matakin 2 manyan injiniyoyin tallafi ana sanya su ga kowane kwastomomi, tabbatar da cewa koyaushe suna aiki tare da injiniya iri ɗaya. Abokin ciniki ba dole ba ne su sake maimaita kansu ga ma'aikatan tallafi daban-daban, kuma ana magance matsalolin da sauri.

Haɗewar Haɗin Veeam-ExaGrid

Veeam yana amfani da canjin toshe bin diddigin don aiwatar da matakin cire bayanai. ExaGrid yana ba da damar ƙaddamar da Veeam da matsi na abokantaka na Veeam don ci gaba da ci gaba. ExaGrid zai ƙara ƙaddamar da Veeam ta hanyar kusan 7:1 zuwa jimlar haɗaɗɗiyar ragi na 14:1, rage ma'ajiyar da ake buƙata da adanawa akan farashin ajiya gaba da kan lokaci.

Gine-ginen Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered Yana Ba da Ƙarfin Ƙarfi

ExaGrid's lambar yabo-lashe sikelin-fita gine-gine samar wa abokan ciniki da kayyade tsawon madadin taga ba tare da la'akari da girma bayanai. Babban yankinsa na cache-cache na Landing yana ba da damar adana mafi sauri kuma yana riƙe da mafi kyawun madadin a cikin cikakkiyar sigar sa mara kwafi, yana ba da damar dawo da sauri.

Za'a iya haɗa samfuran kayan aikin ExaGrid kuma a daidaita su cikin tsarin sikeli guda ɗaya wanda ke ba da damar cikakken ajiyar har zuwa 2.7PB tare da haɗaɗɗun adadin ingest na 488TB/hr, a cikin tsari guda. Na'urorin suna shiga ta atomatik zuwa tsarin sikelin. Kowace na'ura ta ƙunshi adadin da ya dace na processor, ƙwaƙwalwar ajiya, faifai, da bandwidth don girman bayanai. Ta ƙara ƙididdigewa tare da iya aiki, taga madadin yana tsayawa tsayin daka yayin da bayanai ke girma. Daidaita kaya ta atomatik a duk wuraren ajiya yana ba da damar cikakken amfani da duk na'urori. Ana fitar da bayanai zuwa ma'ajiyar layi ta layi, haka kuma, ana fitar da bayanai a duk duniya a duk wuraren ajiya.

Wannan haɗin iyawa a cikin na'ura mai juyayi yana sa tsarin ExaGrid mai sauƙi don shigarwa, sarrafawa, da sikelin. Gine-gine na ExaGrid yana ba da ƙimar rayuwa da kariyar saka hannun jari wanda babu wani gine-ginen da zai iya daidaitawa.

Bayanin ExaGrid

ExaGrid yana ba da Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered tare da keɓantaccen yanki na cache na faifai wanda ke ba da damar mafi sauri da kuma dawo da su, Matsayin Ma'aji wanda ke ba da mafi ƙarancin farashi don riƙewa na dogon lokaci kuma yana ba da damar dawo da kayan aikin fansa, da ƙirar ƙira wanda ya haɗa da cikakkun na'urori tare da har zuwa 6PB cikakken madadin a cikin tsari guda.

Yi magana da mu game da bukatun ku

ExaGrid shine kwararre a cikin ma'ajin ajiyar waje-duk abin da muke yi kenan.

Neman Farashi

An horar da ƙungiyarmu don tabbatar da cewa tsarin ku yana da girman da ya dace kuma yana tallafawa don biyan bukatun ku na girma.

Tuntube mu don farashi »

Tattaunawa Tare da Daya Daga cikin Injiniyoyi na Tsarinmu

Tare da ExaGrid's Tiered Ajiyayyen Ajiyayyen, kowane na'ura a cikin tsarin yana kawo tare da shi ba kawai faifai ba, har ma da ƙwaƙwalwar ajiya, bandwidth, da ikon sarrafawa-duk abubuwan da ake buƙata don kula da babban aikin ajiya.

Jadawalin kira »

Tabbacin Ra'ayi (POC)

Gwada ExaGrid ta hanyar shigar da shi a cikin mahallin ku don samun ingantaccen aikin wariyar ajiya, dawo da sauri, sauƙin amfani, da haɓakawa. Saka shi ga gwaji! Kashi 8 cikin 10 da suka gwada, yanke shawarar kiyaye shi.

Jadawalin yanzu »