Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

Labarin Nasara na Abokin ciniki

Labarin Nasara na Abokin ciniki

Ma'auni na Tsarin ExaGrid tare da Bayanan Haɓaka Kwalejin, Tsarin Wurin Wuta da aka Ƙara don DR

Bayanin Abokin Ciniki

Kwalejin Al'umma ta Genesee (GCC) tana kusa da birnin Batavia a cikin jihar New York, ta tsakiya tsakanin manyan manyan biranen Buffalo da Rochester. Baya ga babban harabar ta, tana kuma da Cibiyoyin Cibiyoyin Harabar guda shida da ke Livingston, Orleans, da Wyoming. Tare da wuraren harabar harabar guda bakwai a cikin gundumomi huɗu da ɗalibai sama da 5,000, GCC muhimmin sashi ne na babbar jami'ar Jihar New York (SUNY).

Manyan Kyau:

  • GCC yanzu yana iya adana ƙarin bayanai 5X a cikin taga madadin guda ɗaya
  • Riƙewa ya ƙaru daga makonni 5 zuwa 12
  • ExaGrid yana goyan bayan aikace-aikacen madadin GCC da aka fi so
  • Mayar da bayanai ya ɗauki kwanaki ta amfani da tef; yanzu yana ɗaukar mintuna daga ExaGrid Landing Zone
  • Taimakon abokin ciniki na ExaGrid yana taimakawa tare da daidaita rukunin yanar gizon DR
download PDF

Zaɓan Tsarin Sikeli Mai Tasirin Kuɗi don Sauya Tef

Kwalejin Al'umma ta Genesee (GCC) ta fara shigar da ExaGrid a cikin 2010 don maye gurbin madaidaicin kaset, wanda ya kasance mai tsada da wahalar sarrafawa, musamman lokacin da ake batun maido da bayanai. "Ba wai kawai muna biyan kuɗin ajiyar tef ɗin waje ba, wanda yake da tsada sosai, amma murmurewa ya ɗauki lokaci. Muna samun isar da tef sau ɗaya a mako, don haka akwai jinkirin lokacin gyarawa. Idan mai mahimmanci ne, za mu nemi isarwa ta musamman akan farashi mai ƙima, ”in ji Jim Cody, darektan sabis na masu amfani na GCC.

GCC ta sami babban ci gaban bayanai tun shigar da tsarin ExaGrid na farko a cikin 2010, kuma ƙimar ExaGrid ya taimaka wajen kiyaye haɓakar. “Yana da sauƙin ƙara ƙarin kayan aikin. Yanzu muna da bakwai daga cikinsu kuma mun fara da biyu. Mun sami kwarewa sosai, ”in ji Cody. “Tsari ne mai sauƙi: muna magana da manajan asusunmu, suna ba da shawarar abin da ake buƙata, sannan mu saya. Injiniyan tallafinmu yana taimaka mana samun kowace na'ura tana gudana akan hanyar sadarwa kuma yana nuna mana hanya mafi kyau don saita ta don yin aiki a cikin muhallinmu. "

Tsarin ExaGrid na iya sauƙin daidaitawa don ɗaukar haɓakar bayanai. Software na ExaGrid yana sa tsarin ya daidaita sosai - na'urori na kowane girma ko shekaru ana iya haɗa su kuma a daidaita su cikin tsari ɗaya. Tsarin fitar da sikelin guda ɗaya zai iya ɗauka har zuwa 2.7PB cikakken ajiya tare da riƙewa a ƙimar ingest har zuwa 488TB a kowace awa. Kayan aikin ExaGrid ya ƙunshi ba kawai diski ba amma har da sarrafa iko, ƙwaƙwalwa, da bandwidth. Lokacin da tsarin yana buƙatar faɗaɗa, ƙarin kayan aikin ana ƙara kawai zuwa tsarin da ake dasu. Tsarin yana daidaita layi, yana riƙe da tsayayyen taga madadin kamar yadda bayanai ke girma don haka abokan ciniki kawai suna biyan abin da suke buƙata, lokacin da suke buƙata. Ana fitar da bayanai zuwa madaidaitan ma'auni wanda baya fuskantar hanyar sadarwa tare da daidaita kayan aiki ta atomatik da kwafi na duniya a duk wuraren ajiya.

"Na fi samun kwanciyar hankali a yanzu da muka kafa rukunin yanar gizon DR. Ina da yakinin cewa idan mun sami bala'i, za mu iya dawo da na'urori masu mahimmanci. Sanin cewa Veeam zai iya ajiye dukkan na'ura mai mahimmanci kuma ya dawo da shi a cikin wani akwati. sigar da za mu iya farawa a kan wani mai masaukin baki ya ba ni jin tsaro wanda ba ni da shi a baya. "

Jim Cody, Daraktan Sabis na Masu Amfani

Sassauci na Aikace-aikacen Ajiyayyen Daban-daban da Tsari ɗaya ke Tallafawa

Ɗaya daga cikin abubuwan yanke shawara a cikin zabar sabon bayani na ajiya shine cewa yayi aiki da kyau tare da aikace-aikacen madadin da Cody ke amfani da shi, Veritas Backup Exec. "Wannan yana da mahimmanci a gare ni," in ji Cody. Ya ji daɗin haɗin kai mara kyau na ExaGrid tare da Backup Exec da gaskiyar cewa yana da sauƙi don saita hannun jari da nuna uwar garken zuwa ExaGrid ba tare da canza komai ba.

"Mafi sauƙin abu shine amfani, mafi kyau," in ji Cody. Tun daga lokacin GCC ya inganta yanayinsa kuma ya ƙara Veeam don sarrafa abubuwan adanawa. Kwalejin yanzu tana da sabbin sabar 150 da sabar jiki 20. Sabar na zahiri suna a shida daga cikin cibiyoyin harabar, waɗanda aka bazu a cikin gundumar, kuma Cody har yanzu yana amfani da Backup Exec don sarrafa waɗancan sabar. ExaGrid yana aiki tare da aikace-aikacen madadin da aka fi amfani da su akai-akai, gami da Veeam da Ajiyayyen Exec, da sauransu.

An Rage Tagar Ajiyayyen da 50%, Ana Mayar da Rage daga Kwanaki zuwa Minti

Bayan matsar da madogararsa zuwa ExaGrid, ƙungiyar IT a GCC ta ga raguwar 50% na taga madadin. Yin amfani da tef, ana buƙatar cikakkun bayanan ajiya a wasu lokuta, amma tun lokacin shigar da ExaGrid, kwalejin na iya gudanar da ayyuka da yawa a lokaci guda, gami da cika mako-mako da bambance-bambancen dare. Kafin shigar da ExaGrid, GCC tana adana kusan makonni biyar na riƙewa. Yin amfani da tsarin ExaGrid, kwalejin ta sami damar ƙara hakan zuwa makonni 12 na riƙewa. "Tun lokacin da muka matsa zuwa tsarin ExaGrid, muna tallafawa bayanai sau biyar kamar yadda muka saba da tef, kuma a cikin taga madadin guda ɗaya," in ji Cody. Canja zuwa ExaGrid kuma ya inganta tsarin don maido da bayanai. Mayar da buƙatun da aka yi amfani da su don ɗaukar lokaci mai mahimmanci, musamman idan kaset ɗin ba su kasance a waje ba, tsarin gaba ɗaya na iya ɗaukar kwanaki. Yanzu ta amfani da ExaGrid, ana sarrafa buƙatun maidowa a cikin mintuna kuma ba tare da haɗin kai farashin maidowa ba.

Taimakon ExaGrid yana Taimakawa GCC Daidaita Shafin DR

GCC kwanan nan ya kafa wani wuri mai nisa don dawo da bala'i, ta amfani da ExaGrid tare da Veeam. “Muna kan shirin gina cibiyar farfado da bala’o’i. Mun sayi sabon kayan aikin ExaGrid kuma muka saukar da shi zuwa rukunin yanar gizon, mun kunna shi, kuma injiniyan tallafi na ExaGrid ya kula da tsarin. Ni ba kwararre ba ne wajen daidaita tsarin, don haka ya tabbatar an yi shi daidai, sannan ya nuna min yadda zan samu Veeam ya yi aiki da shi,” in ji Cody. "A wannan lokacin, muna tallafawa 10 daga cikin sabobin mu masu mahimmanci kowane dare zuwa tsarin ExaGrid a rukunin DR, wanda ke da nisan mil 42. Ya zuwa yanzu, ba mu da mayar da wani bayanai, amma na yi kokarin wasu gwajin mayar da kuma yana aiki sosai.

“Na fi samun kwanciyar hankali yanzu da muka kafa rukunin DR. Ina da yakinin cewa idan mun sami bala'i, za mu iya dawo da injuna masu mahimmanci. Sanin cewa Veeam zai iya yin ajiyar na'urar gabaɗaya tare da dawo da ita ta hanyar da za mu iya farawa a kan wani mai masaukin baki yana ba ni jin tsaro wanda ba ni da shi a da, "in ji Cody.

ExaGrid da Veeam na iya dawo da fayil nan take ko injin kama-da-wane na VMware ta hanyar gudanar da shi kai tsaye daga kayan aikin ExaGrid a yayin da fayil ɗin ya ɓace, lalacewa ko ɓoyayye ko VM na farko ya zama babu. Wannan dawo da nan take yana yiwuwa saboda ExaGrid's Landing Zone - babban ma'ajiyar faifai mai sauri akan kayan aikin ExaGrid wanda ke riƙe da mafi kyawun bayanan baya a cikin cikakkiyar sigar su. Da zarar an dawo da yanayin ajiya na farko zuwa yanayin aiki, VM da aka goyi baya akan kayan aikin ExaGrid sannan za'a iya ƙaura zuwa babban ajiya na farko don ci gaba da aiki.

"Tawagar tallafin abokin ciniki na ExaGrid yana da kyau," in ji Cody. "A matsayina na mutum IT, ina da tsarin da yawa da nake gudanarwa, don haka ina ba da daraja mai girma akan goyon baya mai inganci; hakan yana da kima a gare ni, kuma tallafin ExaGrid shine mafi kyawun gani.

An tsara tsarin ExaGrid don zama mai sauƙi don saitawa da aiki. ExaGrid's jagorancin masana'antu matakin 2 manyan injiniyoyin tallafi ana sanya su ga kowane kwastomomi, tabbatar da cewa koyaushe suna aiki tare da injiniya iri ɗaya. Abokin ciniki ba dole ba ne su sake maimaita kansu ga ma'aikatan tallafi daban-daban, kuma ana magance matsalolin da sauri.

ExaGrid da Veeam

Maganganun madadin Veeam da ExaGrid's Tiered Ajiyayyen Ajiyayyen sun haɗu don madaidaicin madaidaicin masana'antu, mafi saurin dawowa, tsarin ma'auni kamar yadda bayanai ke girma, da ingantaccen labarin dawo da kayan fansho - duk a mafi ƙarancin farashi.

 

ExaGrid da Veritas Ajiyayyen Exec

Veritas Ajiyayyen Exec yana ba da inganci mai tsada, babban aiki madadin da dawo da aiki - gami da ci gaba da kariyar bayanai don sabar Microsoft Exchange, sabar Microsoft SQL, sabar fayil, da wuraren aiki. Ma'aikata masu girma da zaɓuɓɓuka suna ba da sauri, sassauƙa, kariyar granular da sarrafa ma'auni na madadin sabar gida da nesa.

Ƙungiyoyi masu amfani da Veritas Ajiyayyen Exec na iya duba Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered ExaGrid don ajiyar dare. ExaGrid yana zaune a bayan aikace-aikacen madadin da ake da su, kamar Veritas Ajiyayyen Exec, yana ba da madaidaicin sauri kuma mafi aminci da sabuntawa. A cikin hanyar sadarwar da ke gudana Veritas Ajiyayyen Exec, amfani da ExaGrid yana da sauƙi kamar nuna ayyukan madadin da ake da su a rabon NAS akan tsarin ExaGrid. Ana aika ayyukan Ajiyayyen kai tsaye daga aikace-aikacen madadin zuwa ExaGrid don madadin zuwa faifai.

Bayanin ExaGrid

ExaGrid yana ba da Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered tare da keɓantaccen yanki na cache na faifai wanda ke ba da damar mafi sauri da kuma dawo da su, Matsayin Ma'aji wanda ke ba da mafi ƙarancin farashi don riƙewa na dogon lokaci kuma yana ba da damar dawo da kayan aikin fansa, da ƙirar ƙira wanda ya haɗa da cikakkun na'urori tare da har zuwa 6PB cikakken madadin a cikin tsari guda.

Yi magana da mu game da bukatun ku

ExaGrid shine kwararre a cikin ma'ajin ajiyar waje-duk abin da muke yi kenan.

Neman Farashi

An horar da ƙungiyarmu don tabbatar da cewa tsarin ku yana da girman da ya dace kuma yana tallafawa don biyan bukatun ku na girma.

Tuntube mu don farashi »

Tattaunawa Tare da Daya Daga cikin Injiniyoyi na Tsarinmu

Tare da ExaGrid's Tiered Ajiyayyen Ajiyayyen, kowane na'ura a cikin tsarin yana kawo tare da shi ba kawai faifai ba, har ma da ƙwaƙwalwar ajiya, bandwidth, da ikon sarrafawa-duk abubuwan da ake buƙata don kula da babban aikin ajiya.

Jadawalin kira »

Tabbacin Ra'ayi (POC)

Gwada ExaGrid ta hanyar shigar da shi a cikin mahallin ku don samun ingantaccen aikin wariyar ajiya, dawo da sauri, sauƙin amfani, da haɓakawa. Saka shi ga gwaji! Kashi 8 cikin 10 da suka gwada, yanke shawarar kiyaye shi.

Jadawalin yanzu »