Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

Babban Mai Ba da Sabis na BCM na Afirka Yana Amintar da Bayanan Abokin ciniki Ta Amfani da ExaGrid

Babban Mai Ba da Sabis na BCM na Afirka Yana Amintar da Bayanan Abokin ciniki Ta Amfani da ExaGrid

ContinuitySA Ya Zaɓa ExaGrid a matsayin Madaidaicin Dabarun Je-zuwa Kasuwa

Westborough, Mas., Satumba 27, 2018 - ExaGrid®, babban mai ba da sabis na ajiya na biyu na hyper-converged don madadin, a yau ya sanar da hakan ContinuitySA, Babban mai ba da sabis na ci gaba da kasuwanci (BCM) na Afirka da sabis na juriya, ya zaɓi ExaGrid's tsarin ajiya na tushen faifai a matsayin daidaitattun sadaukarwarsa da dabarun tafi-zuwa-kasuwa ga abokan ciniki waɗanda ke buƙatar kafa ko haɓaka wuraren ajiyar su.

A cikin shekaru masu tasowa abubuwan da ke yin barazana ga mahimman bayanan kasuwanci na manufa, Cikakkun sabis na ContinuitySA suna taimaka wa abokan ciniki don fahimtar bayanin haɗarin su da haɓaka dabarun rage haɗarin da ya dace don haɓaka juriyar kasuwanci, gami da juriya na Information and Communications Technology (ICT), haɗarin kasuwanci. gudanarwa, dawo da wurin aiki, da shawarwarin BCM.

“Muna ba da cikakkiyar mafita ga abokan cinikinmu don kare muhallinsu. Yin amfani da ExaGrid yana da mahimmanci a cikin abubuwan da muke bayarwa na madadin-a matsayin-sabis da kuma dawo da bala'i-a matsayin-sabis, ”in ji Bradley Janse van Rensburg, CTO na Ci gaba da SA. "Mun ƙididdige adadin hanyoyin da aka yi amfani da su amma ba mu sami damar samun wanda ke ba da ƙimar ƙimar da za ta dace da bukatun abokan cinikinmu ba har sai mun kalli ExaGrid kuma mun gamsu da aikin sa da cire bayanan. Tsarin yana da ma'auni da kyau sosai, kuma akwai rufaffen nau'ikan kayan aikin sa a wuraren farashi masu kyau. Mun canza daga sauran fasaha zuwa ExaGrid, kuma mun yi farin ciki da muka yi. "

Yawan karuwar abokan cinikin ContinuitySA sun koma ExaGrid, yawancinsu suna gudanar da Veeam azaman aikace-aikacen madadin su. Janse van Rensburg ya ce "Sama da kashi 90% na nauyin aikin da muke karewa na kama-da-wane ne, don haka babban dabarun mu shine amfani da Veeam don komawa zuwa ExaGrid," in ji Janse van Rensburg. "Maganin ExaGrid-Veeam yana ba da dogon lokaci ga abokan cinikinmu ta hanyar haɓakar samfuran duka biyun. Amincewa da daidaiton maganin yana da mahimmanci a gare mu don tabbatar da cewa za mu iya dawo da bayanan abokin ciniki cikin sauri idan sun sami matsala. "

ContinuitySA da abokan cinikin sa sun gamsu da yawancin haɓakawa ga yanayin ajiyar su tun ƙara ExaGrid, gami da:

  • ExaGrid-Veeam data cirewa ya rage yawan amfani da ajiya a cikin allo.
  • An rage taga madadin abokin ciniki ɗaya daga kwanaki biyu zuwa awa ɗaya, kuma maido da uwar garken ya ɗauki sa'o'i huɗu maimakon kwanaki huɗu lokacin amfani da mafita ta baya.
  • Duk da ƴan hare-haren ransomware, madogaran baya sun kasance marasa daidaituwa.

"Akwai hare-hare da yawa na ransomware akan bayanan abokin ciniki, amma abubuwan da muka adana sun kasance lafiya kuma ba za a iya fashe su ba. Kullum muna iya dawo da bayanan abokan cinikinmu kuma mu cece su daga cikakkiyar asarar bayanai ko buƙatar biyan kuɗin fansa. Mun sami asarar bayanai yayin amfani da ExaGrid, "in ji Janse van Rensburg.

Karanta cikakken ContinuitySA labarin nasarar abokin ciniki don ƙarin koyo game da ƙwarewar kamfani ta amfani da ExaGrid.

ExaGrid ya buga labaran cin nasarar abokin ciniki da kuma labarun kasuwanci lamba sama da 360, fiye da duk sauran dillalai a sararin samaniya hade. Waɗannan labarun suna nuna yadda abokan ciniki ke gamsuwa da tsarin gine-gine na musamman na ExaGrid, samfuri daban-daban, da tallafin abokin ciniki mara ƙima. Abokan ciniki akai-akai suna bayyana cewa ba wai kawai samfurin shine mafi kyawun ajin ba, amma 'yana aiki kawai.'

Abubuwan da aka bayar na ContinuitySA
ContinuitySA shine babban mai ba da sabis na ci gaba na kasuwanci da ayyukan juriya ga ƙungiyoyin jama'a da masu zaman kansu. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana ke bayarwa, ayyukan da aka sarrafa ta sun haɗa da juriya na ICT, sarrafa haɗarin kasuwanci, dawo da wurin aiki, da shawarwarin BCM—duk an tsara su don haɓaka ƙarfin kasuwanci a cikin shekarun da ke daɗa ƙaruwa. Ta hanyar taimaka wa abokan ciniki su fahimci bayanin haɗarin su, sannan haɓaka dabarun rage haɗarin haɗari, ContinuitySA yana ba da kwanciyar hankali ga duk masu ruwa da tsaki.

ContinuitySA yana aiki da babbar hanyar sadarwa ta cibiyoyin farfadowa a nahiyar, tare da fiye da haka
20 000m2 na sarari a Gauteng (Midrand da Randburg), Western Cape (Tyger Valley), a Kwa-Zulu Natal (Mount Edgecombe) da kuma a Botswana, Mozambique, Kenya, da Mauritius.
ContinuitySA Abokin Zinare ne na Cibiyar Ci gaba da Kasuwanci kuma an shigar da shi cikin babbar daraja ta BCI Hall of Fame a cikin 2016.

ContinuitySA. Kasuwancinmu yana sa ku cikin kasuwanci.

Ana iya samun ƙarin bayani game da ContinuitySA a www.continuitysa.com. Cibiyar sadarwa tare da ContinuitySA a kunne Google+, LinkedIn, Twitter, Da kuma Facebook.

Bayanin ExaGrid
ExaGrid yana ba da ma'auni na sakandare mai haɗe-haɗe don wariyar ajiya tare da ƙaddamar da bayanai, yanki na musamman na saukowa, da ƙirar ƙira. Yankin saukar da ExaGrid yana ba da mafi sauri madadin, maidowa, da dawo da VM nan take. Gine-ginen sikelin sa ya haɗa da cikakkun na'urori a cikin tsarin sikeli kuma yana tabbatar da tsayayyen taga madadin yayin da bayanai ke girma, yana kawar da haɓaka haɓakar forklift masu tsada. Ziyarci mu a www.exagrid.com ko haɗa da mu akan LinkedIn. Dubi abin da abokan cinikinmu za su faɗi game da abubuwan ExaGrid na kansu da kuma dalilin da yasa yanzu suke kashe ɗan lokaci kaɗan akan madadin.

ExaGrid alamar kasuwanci ce mai rijista ta ExaGrid Systems, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci mallakar masu riƙe su ne.