Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

AspenTech Yana Zamanta Ajiyayyen Bayanan Duniya da Dabarun Farfadowa tare da ExaGrid

AspenTech Yana Zamanta Ajiyayyen Bayanan Duniya da Dabarun Farfadowa tare da ExaGrid

Tsarin yana ba da babban inganci a ƙaramin farashi

Westborough, Mas., Agusta 30, 2018 - ExaGrid®, babban mai ba da sabis na ajiya na biyu na hyper-converged don madadin, a yau ya sanar da hakan Aspen Tech, Kamfanin software na inganta kadara, ya sabunta yanayin ajiyarsa da farfadowa a duniya ta hanyar maye gurbin ɗakunan karatu na tef tare da ExaGrid. tsarin ajiya na tushen faifai a tare tare da Veeam Availability Suite.

AspenTech, mai hedikwata a Amurka, Commonwealth na Massachusetts, babban mai samar da software ne wanda ke haɓaka aikin kadara a cikin hadaddun, mahallin masana'antu tare da software da hangen nesa waɗanda ke tafiyar da kadarorin cikin sauri, aminci, tsayi, da kore. Haɗaɗɗen hanyoyinta na masana'antu masu ƙarfin jari suna haɓaka kadarori a cikin ƙira, ayyuka, da sake zagayowar rayuwa, waɗanda ke sarrafa aikin ilimi da haɓaka fa'ida mai dorewa.

Madogaran ƙaura daga ɗakunan karatu na Tef ɗin Quantum na AspenTech da Dell EMC NetWorker zuwa ExaGrid da Veeam ya haifar da ɗimbin ingantattun gyare-gyare a cikin yanayin ajiyarsa da murmurewa, gami da:

  • raguwa a ajiyar ajiyar ajiya da farashi masu alaƙa.
  • gajeriyar taga madadin (misali, ƙasa daga awanni 24 zuwa awa 1).
  • VM mai sauri da sauƙi da dawo da bayanai, inganta lokacin amsawar mai amfani da IT.

Gabatar da cire bayanan zuwa yanayin AspenTech ya haɓaka ajiyar ajiyar ajiyar ta ta hanyar rage sawun bayanan sa. Richard Copithorne, babban jami'in tsarin gudanarwa a AspenTech ya ce "Deducation ya cece mu daga abin da ke haifar da ciwon kai mai yawa." "Lokacin da na kalli mahallin mu - a hedkwatarmu kadai - muna samun kyakkyawan ra'ayi, wanda ke ceton mu kudi mai yawa akan faifai, kuma ba ma damuwa game da ƙarewar ajiya nan da nan."

Canza mafita na madadin ya kuma yi tasiri sosai akan ayyukan ajiyar dare na AspenTech. "Mun sami damar adana duk yanayin mu a hedkwatar a cikin sa'o'i hudu, kuma a wasu wuraren mu na kasa da kasa, an samar da dukkan yanayin cikin sa'a guda. Yin amfani da tef, cikakken madadin VM wani lokaci yana ɗaukar sa'o'i 24, amma yanzu muna iya yin amfani da ExaGrid da Veeam don adana adadin adadin bayanai cikin sa'a guda, kuma hakan ya haɗa da cirewa, "in ji Copithorne.

Baya ga rage bayanai da ingantattun windows madadin, maido da bayanai ya zama tsari mai sauri da inganci. A cewar Copithorne, ɗayan mahimman fa'idodin amfani da ExaGrid tare da Veeam shine ikon tsayawa VM kusan nan da nan tare da dannawa kaɗan kawai, kuma yin VM nan take maidowa ko ƙirƙirar kwafin clone “abin ban mamaki ne.” Fayil guda ɗaya yana dawowa daga tef wanda a baya ya ɗauki sama da awa ɗaya yanzu yana ɗaukar mintuna goma, yana ba IT damar zama mafi karɓar buƙatun mai amfani.

Kamar yawancin sauran ƙungiyoyi har yanzu suna amfani da ɗakunan karatu na tef, ma'aikatan IT na AspenTech sun sami tsarin ajiya da dawo da / dawo da su yana ɗaukar lokaci mai yawa, kawar da su daga wasu mahimman ayyukan IT. Abubuwan da suka dace da aka samu daga aikin tsarin da kuma amintacce yana rage buƙatar Copithorne don kasancewa da hannu, kuma ya gano cewa yana da amfani mai mahimmanci.

Copithorne ya ce "Mun sami shi da sauƙi mai sauƙi don sarrafa bayananmu a duk faɗin duniya daga gilashin gilashi ɗaya," in ji Copithorne, kuma ya sami goyon bayan abokin ciniki na ExaGrid ya zama na musamman a tsarinsa idan aka kwatanta da daidaitattun masana'antu. "Bayan yin aiki tare da dillalai irin su HP da Dell EMC, zan iya magana daga gogewa - tallafin su bai kusan daidaita kamar na ExaGrid ba. Lokacin da nake buƙatar tallafi, yawanci ina karɓar amsa cikin rabin sa'a, kuma tare da tsarin faɗakarwa mai sarrafa kansa na ExaGrid, injiniyan tallafi na yana tuntuɓar ni kuma yawanci ya san abin da ke faruwa kafin in yi!"

Karanta cikakken Labarin nasarar abokin ciniki na AspenTech don ƙarin koyo game da ƙwarewar kamfani ta amfani da ExaGrid.

ExaGrid ya buga labaran cin nasarar abokin ciniki da kuma labarun kasuwanci lamba sama da 360, fiye da duk sauran dillalai a sararin samaniya hade. Waɗannan labarun suna nuna yadda abokan ciniki ke gamsuwa da tsarin gine-gine na musamman na ExaGrid, samfuri daban-daban, da tallafin abokin ciniki mara ƙima. Abokan ciniki akai-akai suna bayyana cewa ba wai kawai samfurin shine mafi kyawun ajin ba, amma 'yana aiki kawai.'

Bayanin ExaGrid
ExaGrid yana ba da ma'auni na sakandare mai haɗe-haɗe don wariyar ajiya tare da ƙaddamar da bayanai, yanki na musamman na saukowa, da ƙirar ƙira. Yankin saukar da ExaGrid yana ba da mafi sauri madadin, maidowa, da dawo da VM nan take. Gine-ginen sikelin sa ya haɗa da cikakkun na'urori a cikin tsarin sikeli kuma yana tabbatar da tsayayyen taga madadin yayin da bayanai ke girma, yana kawar da haɓaka haɓakar forklift masu tsada. Ziyarci mu a www.exagrid.com ko haɗa da mu akan LinkedIn. Dubi abin da abokan cinikinmu za su faɗi game da abubuwan ExaGrid na kansu da kuma dalilin da yasa yanzu suke kashe ɗan lokaci kaɗan akan madadin.

ExaGrid alamar kasuwanci ce mai rijista ta ExaGrid Systems, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci mallakar masu riƙe su ne.