Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

ExaGrid Yana Ratsa 50 EMC Data Domain Matsakaicin Girma da Abokan Kasuwanci

ExaGrid Yana Ratsa 50 EMC Data Domain Matsakaicin Girma da Abokan Kasuwanci

Neman madaidaicin tushen faifai tare da cirewa don kiyaye windows daga faɗaɗawa, kamfanoni suna ƙara ƙara ExaGrid akan kuɗin EMC Data Domain

Westborough, MA-Satumba 12 ga Nuwamba, 2012-ExaGrid Systems, Inc. girma, Jagora a cikin farashi mai mahimmanci da ma'auni na faifan madadin bayanai tare da ƙaddamar da bayanai, a yau ya sanar da cewa kamfanoni da kungiyoyi na 50 da suka yi amfani da EMC Data Domain sun zaɓi ExaGrid's faifan diski tare da ƙaddamarwa don maye gurbin tsarin Domain Data su ko don kula da sababbin ci gaba da ayyuka inda sun buƙaci ƙarin ƙima mai inganci. Yayin da bayanan su ke girma, abokan ciniki na EMC Data Domain da yawa suna fuskantar ƙalubale da tsadar tsada mai gudana musamman ga EMC Data Domain gaban-karshen gine-ginen mai sarrafa -matsalolin waɗanda ke warware su ta hanyar gine-ginen ExaGrid's GRID da keɓancewar hanya don haɓaka madadin diski.

Tare da mafita waɗanda ke da tsarin gine-ginen mai sarrafawa / faifan diski kamar Domain Data, ƙungiyoyi dole ne su ƙara ɗakunan faifai yayin da bayanai ke girma, wanda ke nufin madadin windows yana faɗaɗa saboda babu ƙarin albarkatun sarrafa kayan aikin da aka ƙara don tallafawa haɓaka aikin aiki, kawai ƙarin faifai. Daga ƙarshe, windows ɗin ajiya suna girma har zuwa inda mai kula da gaba-gaba ba zai iya ƙara tallafawa aikin aiki ba kuma dole ne a maye gurbinsa da mai sarrafawa mai ƙarfi ta hanyar haɓaka kayan aiki mai tsada.

Sabanin haka, ExaGrid's GRID's scalable architecture yana ƙara cikakkun sabar-ciki har da ƙwaƙwalwar ajiya, processor, faifai, da bandwidth-don kula da aikin wariyar ajiya akai-akai da tsayayyen taga madadin lokacin da bayanai ke ƙaruwa. Abokan ciniki za su iya amincewa da siyan tsarin da zai daidaita don sarrafa haɓakar bayanai na gaba, kiyaye taga madadin daga faɗaɗawa kuma guje wa haɓaka haɓaka mai tsada mai tsada wanda ke da alaƙa da ƙirar uwar garken gaba/ƙarshen faifai. A cikin saitunan tsarin da yawa, madadin diski na ExaGrid tare da cirewa shine kusan 50% farashin EMC Data Domain a cikin tsarin da farashin kulawa a tsawon shekaru 3.

Daga cikin ƙungiyoyi 50 waɗanda ko dai sun maye gurbin tsarin Domain ɗin su tare da ExaGrid, ko kuma sun ƙara kayan aikin ExaGrid zuwa yanayin ajiyar da ake ciki har yanzu suna amfani da Domain Data, sune kamfanoni masu zuwa:

  • Bollinger Inc. girma Dillalin inshora ya kasance yana tallafawa bayanan sa tare da hanyar EMC Data Domain. Kamfanin yana buƙatar samun damar adana makonni 12 na bayanai don murmurewa bala'i, amma zai iya kiyaye makonni biyu na bayanai kawai akan tsarin sa. Sanin cewa faɗaɗa tsarin Domain Data zai zama mai tsada, Bollinger ya yanke shawarar shigar da tsarin ExaGrid guda biyu don adana bayanansa. Kamfanin ya sami madaidaitan ma'aunin cire bayanan bayanai da aikin kwafi a waje tare da tsarin ExaGrid, kuma tsarin sikeli na ExaGrid yana tabbatar da cewa Bollinger na iya biyan buƙatun sa na ajiyar kuɗi ba tare da haɓaka haɓakar forklift mai tsada ba a nan gaba.
  • Gundumar Makarantar Tsakiyar Greenwich: Bukatun ajiya na gundumar makaranta ya zarce tsarin Data Domain ɗin data kasance, kuma ƙungiyar IT zata iya cimma kwanaki biyar zuwa bakwai na riƙe bayanai. Bayan maye gurbin tsarin Domain Data tare da ExaGrid, ƙungiyar IT ta ga ƙimar ƙaddamarwa har zuwa 40:1, kuma ta ƙara riƙe ta zuwa kusan kwanaki 25.
  • Tsarin Sadarwa da Tsaro na RFI: Teamungiyar IT a RFI tana tallafawa bayanai zuwa sashin Domain Data, amma lokacin da bayanai suka girma har zuwa inda ake buƙatar faɗaɗa tsarin, kamfanin yana fuskantar “haɓaka forklift mai tsada.” Madadin haka, RFI ta maye gurbin tsarin Domain Data tare da ExaGrid, wanda ya kai ma'aunin cirewa kamar 63:1. Bugu da ƙari, tsarin zai iya yin girma yayin da bayanai ke girma.

Kalamai masu goyan baya:

  • Bill Andrews, shugaban da Shugaba na ExaGrid Systems:  "Wadannan ƙungiyoyin 50 suna raba yawancin abubuwan zafi iri ɗaya waɗanda ke sa tsarin ExaGrid ya fi kyau idan aka kwatanta da EMC Data Domain. Yayin da bayanai ke girma kuma uwar garken gaban-karshen tsarin Data Domain ba zai iya ci gaba ba, haɓakar forklift zuwa tsarin aiki mafi girma yana ƙara tsada. Saboda tsarin tushen GRID na ExaGrid yana girma tare da ku, jimlar farashin sama da shekaru 3 na iya zama ƙasa da 50% tare da ExaGrid idan aka kwatanta da EMC Data Domain, wanda ke ba da dala kasafin kuɗi masu mahimmanci waɗanda zaku iya amfani da su don wasu mahimman ayyukan IT. ”
  • Tom Godon, Mataimakin Mataimakin Shugaban Kasa kuma Injiniya na Sadarwa na Bollinger Inc.:  "Rikowa ya kasance babban al'amari a gare mu, kuma lokacin da muka gane cewa muna buƙatar ƙara faifai zuwa tsarin Domain ɗin mu, mun yanke shawarar nemo wasu hanyoyi. Tsarin ExaGrid ya kasance kusan rabin farashin sabon tsarin EMC Data Domain mai kwatankwacinsa. Baya ga ingantaccen riƙewa da mafi kyawun saurin watsawa tsakanin shafuka, tsarin ExaGrid yana da sauƙi don kiyayewa kuma yana da haɗin kai mai amfani idan aka kwatanta da mafi rikitarwa UI na tsarin Domain Data. Tare da haɓakar ExaGrid, buƙatun madadin mu sun cika don nan gaba mai zuwa. "

Game da Fasahar ExaGrid:
Tsarin ExaGrid shine na'urar ajiyar diski na toshe-da-wasa wanda ke aiki tare da aikace-aikacen madadin da ake da su kuma yana ba da damar adanawa cikin sauri da aminci da maidowa. Abokan ciniki sun ba da rahoton cewa an rage lokacin ajiyar kuɗi da kashi 30 zuwa 90 bisa 10 akan madadin kaset na gargajiya. Fasahar cire bayanan matakin yanki na ExaGrid da ƙwanƙwasa na baya-bayan nan yana rage adadin sararin faifai da ake buƙata ta kewayon 1:50 zuwa sama da 1:XNUMX ko sama da haka, yana haifar da farashi mai kama da madadin tushen tef na gargajiya.

Abubuwan da aka bayar na ExaGrid Systems, Inc.
ExaGrid yana ba da kayan aiki na tushen faifai kawai tare da manufar cire bayanan bayanai-gina don madadin wanda ke ba da damar keɓaɓɓen gine-ginen da aka inganta don aiki, haɓakawa da farashi. Haɗin ƙaddamar da tsarin bayan-tsari, cache na baya-bayan nan, da haɓakar GRID yana ba da damar sassan IT don cimma taga mafi guntuwa da mafi sauri, mafi aminci da sake dawo da bala'i ba tare da haɓaka taga madadin madadin ko haɓakar forklift kamar yadda bayanai ke girma ba. Tare da ofisoshi da rarrabawa a duk duniya, ExaGrid yana da tsarin fiye da 4,500 da aka shigar a fiye da abokan ciniki 1,400, kuma sama da 300 da aka buga labarun nasarar abokin ciniki.

###

ExaGrid alamar kasuwanci ce mai rijista ta ExaGrid Systems, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci mallakar masu riƙe su ne.