Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

ExaGrid ya ba da rahoton Littattafan Rikodi da Kuɗi a cikin Q2 2022

ExaGrid ya ba da rahoton Littattafan Rikodi da Kuɗi a cikin Q2 2022

ExaGrid yana da wani rikodin kwata na haɓakar ajiyar kuɗi kuma Cash, EBITDA, da P&L tabbatacce ne

Marlborough, Mas., Yuli 12, 2022 - ExaGrid®, mafitacin Ma'ajin Ajiyayyen Tiered kawai na masana'antar, a yau ta sanar da cewa tana da rikodin rikodi na kowane lokaci da kwata na kudaden shiga wanda zai ƙare 30 ga Yuni, 2022.

Kudaden shiga na ExaGrid ya karu sama da Q1 2022 da kuma sama da Q1 2021. ExaGrid yana girma sosai sama da kashi 20% na shekara. Bugu da kari, ExaGrid ya kasance tabbataccen tsabar kuɗi a cikin kwata, don kwata na bakwai a jere. ExaGrid ya kara sabbin abokan ciniki 168 a cikin Q2 2022, gami da 43 yarjejeniyoyi shida- da bakwai, kuma yana da fiye da 3,400 babban tsakiyar kasuwa ga manyan abokan cinikin kasuwancin da ke amfani da Ma'ajin Ajiyayyen ExaGrid don kare bayanansu. Ci gaban ExaGrid yana haɓakawa, kuma kamfanin yana ɗaukar ƙarin ma'aikatan tallace-tallace sama da 50 a duk duniya.

"Ci gaba da ci gaban ExaGrid shine sakamakon samfurin da ya bambanta sosai tare da ƙimar nasara na 75% da ci gaba da haɓaka ƙungiyar tallace-tallacen mu da aiki tare da abokan aikin mu a duk faɗin duniya. Muna ci gaba da ganin cewa ƙungiyoyi suna fahimtar cewa faifan ajiya na farko yana da tsada sosai don riƙewa na dogon lokaci kuma cewa na'urorin cirewa na al'ada ba sa isar da madadin da dawo da aikin da ake buƙata don tabbatar da cewa ana samun bayanai koyaushe. Ƙungiyoyi suna fuskantar ƙalubale tare da yin amfani da na'urorin cirewa, gami da tsadar tsada mai gudana, ƙarancin ajiya da maido da aiki, da kuma rashin haɓakawa da fasalulluka na dawo da ransomware. ExaGrid yana ba da mafi kyawun labari don gyara ma'ajin ajiyar ajiya, da kuma mafi mahimmancin mafita na dawo da fansa a cikin masana'antar, tare da mafi kyawun farashi gaba da kan lokaci, mafi sauri madadin da dawo da aikin, ikon murmurewa daga na halitta ko mutum- ya haifar da bala'i, da kuma ikon dawo da bayanai bayan harin fansa, wanda ya kasance kan gaba a cikin duniyar yau, "in ji Bill Andrews, Shugaba da Shugaba na ExaGrid.

Kayan aikin ExaGrid suna da hanyar sadarwa mai fuskantar faifai-cache Landing Zone inda aka rubuta bayanan baya-bayan nan ba tare da rarrabuwa na layi ba don madaidaicin sauri kuma ana adana su a cikin tsari mara kwafi don maidowa da sauri. ExaGrid yana amfani da sikeli-fita gine-gine, wanda ke kiyaye tsayayyen taga madadin kuma yana kawar da tsada da ɓarna haɓaka haɓakar cokali mai yatsu da ƙarancin samfur. Fasahar Haɓakawa ta ExaGrid tana ƙaddamar da bayanan zuwa ma'ajiyar da ba ta fuskantar hanyar sadarwa inda ake adana bayanan da aka kwafi don riƙe dogon lokaci, sau da yawa na makonni, watanni da shekaru. Haɗin matakin mara hanyar sadarwa (tazarar iska ta zahiri) da jinkirin sharewa tare da fasalin Kulle Lokacin Riƙon ExaGrid, da abubuwan bayanan da ba za a iya canzawa ba, masu gadin bayanan madadin ana sharewa ko ɓoyewa.

Babban mahimman bayanai na Q2 2022:

  • Adadin nasara mai ƙarfi a 75%
  • An kawo sabbin abokan ciniki 168
  • 43 shida- da bakwai sababbin abokan ciniki
  • Kamfanin ya kasance Cash, EBITDA da P&L tabbatacce a cikin kashi 7 na ƙarshe
  • Fiye da abokan ciniki 3,400 suna kare bayanansu tare da Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered ExaGrid

 

Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered ExaGrid - An Gina don Ajiyayyen

ExaGrid yana ba da Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered tare da yankin gaba-gaba na cache-cache Landing Zone, The Performance Tier, wanda ke rubuta bayanai kai tsaye zuwa faifai don mafi sauri madadin, kuma yana mayar da kai tsaye daga faifai don mafi sauri maidowa da VM takalma. Bayanan riƙewa na dogon lokaci an haɗa su zuwa ma'ajiyar bayanai da aka kwafi, Tier Retention, don rage adadin ajiyar ajiyar kuɗi da sakamakon farashi. Wannan hanya mai hawa biyu tana ba da mafi kyawun wariyar ajiya da maido da aiki tare da mafi ƙanƙantar ƙimar ajiyar kuɗi.

Bugu da kari, ExaGrid yana ba da sikeli-fita gine-gine inda ake ƙara kayan aiki kawai yayin da bayanai ke girma. Kowane na'ura ya haɗa da na'ura mai sarrafawa, ƙwaƙwalwar ajiya da tashoshin sadarwa, don haka yayin da bayanai ke girma, duk albarkatun da ake buƙata suna samuwa don kula da tsayayyen taga madadin. Wannan ma'auni-fita ajiya tsarin yana kawar da haɓaka haɓakar forklift mai tsada, kuma yana ba da damar haɗa na'urori masu girma dabam da ƙira a cikin tsarin sikelin sikelin guda ɗaya, wanda ke kawar da tsufa na samfur yayin da yake kare saka hannun jari na IT gaba da lokaci.

Bayanin ExaGrid
ExaGrid yana ba da Ma'ajiyar Ajiyayyen Tiered tare da keɓantaccen yanki na cache faifai, wurin adana dogon lokaci, da ƙirar ƙira. ExaGrid's Landing Zone yana ba da mafi sauri madadin, maidowa, da dawo da VM nan take. Ma'ajiyar ajiyar tana ba da mafi ƙarancin farashi don riƙewa na dogon lokaci. ExaGrid's sikelin-fita gine-gine ya haɗa da cikakkun kayan aiki kuma yana tabbatar da tsayayyen taga madadin yayin da bayanai ke girma, kawar da haɓaka haɓakar forklift masu tsada da tsufan samfur. ExaGrid yana ba da hanyar ajiya mai hawa biyu kawai tare da matakin mara hanyar sadarwa, jinkirin sharewa, da abubuwa marasa canzawa don murmurewa daga hare-haren ransomware.

ExaGrid yana da injiniyoyi na zahiri da injiniyoyi na tsarin siyarwa a cikin ƙasashe masu zuwa: Argentina, Australia, Benelux, Brazil, Canada, Chile, CIS, Colombia, Czech Republic, Faransa, Jamus, Hong Kong, Iberia, Isra'ila, Japan, Mexico, Nordics , Poland, Saudi Arabia, Singapore, Afirka ta Kudu, Koriya ta Kudu, Turkiyya, Hadaddiyar Daular Larabawa, Birtaniya, Amurka, da sauran yankuna.

Ziyarci mu a exagrid.com ko connect da mu a kan LinkedIn. Dubi abin da abokan cinikinmu za su faɗi game da abubuwan ExaGrid na kansu kuma ku koyi dalilin da yasa yanzu suke kashe ɗan lokaci kaɗan akan madadin mu. labaran cin nasarar abokin ciniki.

ExaGrid alamar kasuwanci ce mai rijista ta ExaGrid Systems, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci mallakar masu riƙe su ne.