Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

ExaGrid Ya Zabi "Mai Tallan Ajiyayyen Kasuwanci na Shekarar"

ExaGrid Ya Zabi "Mai Tallan Ajiyayyen Kasuwanci na Shekarar"

Kyautar da Mujallar Adanawa ta Gabatar a wajen bikin liyafa na shekara-shekara na "Labarai na XV".

Westborough, Mas., Yuli 10, 2018 - ExaGrid®, babban mai ba da sabis na ajiya na sakandare na hyper-converged don madadin, a yau ya sanar da cewa an zabe shi. Mujallar Storage's "Mai Tallace-tallacen Ajiyayyen Kasuwanci na Shekara" a bikin bayar da kyaututtukan shekara-shekara - Labarun XV - a London, UK. Ana tantance waɗanda suka yi nasara ta hanyar ƙuri'ar jama'a, don haka karɓar wannan lambar yabo yana da mahimmanci musamman; yana sanar da gamayyar muryoyin abokan cinikin ExaGrid da abokan haɗin gwiwa, kuma yana ƙara tabbatar da ƙwaƙƙwaran ƙirar ƙirar samfuran ExaGrid da ingantaccen samfurin sabis na abokin ciniki.

“Muna farin cikin karbar wannan lambar yabo Mujallar Ajiya a madadin dubban masu jefa ƙuri'a," in ji Bill Andrews, Shugaba kuma Shugaba na ExaGrid. Nasara a gare mu yana nufin abokan cinikin IT masu farin ciki waɗanda ba sa damuwa game da ɗimbin matsalolin ajiyar da suka kasance suna sa su farka da dare saboda yanzu suna saduwa da SLAs, suna da dabarun dawo da bala'i, taga madadin su ya kasance iri ɗaya kuma ba' t fadada yayin da bayanai ke girma. Bugu da ƙari, tare da karuwar adadin ƙungiyoyin da ke ƙaura zuwa abubuwan more rayuwa, abokan ciniki suna buƙatar murmurewa cikin lokaci ta hanyar samun damar taya VMs a cikin daƙiƙa zuwa mintuna. ExaGrid kawai zai iya biyan duk waɗannan buƙatun da ƙari mai yawa.

An gudanar da bikin bayar da lambobin yabo na Labarun XV a London, inda ExaGrid ya yi farin cikin karbar bakuncin abokan cinikin Arrow, Computacenter, Fortem IT, S3 Consulting, da Softcat. Shugaban Kamfanin na Fortem IT Steve Timothy ya ce, “Taya murna ga ExaGrid kan kyautar da ta cancanci Enterprise Ajiyayyen. Muna sa ran ci gaba da samun nasarar hadin gwiwa."

ExaGrid shine kawai mai siyarwar ajiya na ƙarni na biyu wanda ya kawar da ƙalubalen ƙididdigewa ga ma'ajiyar ajiya tare da cire bayanan. Ayyukan ingest na ExaGrid yana da sauri sau shida - kuma maidowa/takalman VM sun kai sau 20 cikin sauri - fiye da abokin hamayyarsa. Sabanin masu siyar da ƙarni na farko waɗanda kawai ke ƙara ƙarfin ajiya yayin da bayanai ke girma, ExaGrid yana ƙara ƙididdigewa tare da iyawa don adana saurin kayan aiki da ke akwai kuma tabbatar da cewa taga madadin ya tsaya tsayin daka.

Kayan aikin EX63000E shine samfurin mafi ƙarfi na ExaGrid, yana ba da ƙarfi don cikakken madadin 63TB. Ƙarfafa ƙarfin tsarin gine-ginen sikelin sa, har zuwa na'urorin 32 EX63000E za a iya haɗa su a cikin tsarin sikelin sikelin guda ɗaya, yana ba da damar cikakken madadin 2PB. EX63000E yana da matsakaicin matsakaicin adadin 13.5TB/h. kowace na'ura, don haka tare da 32 EX63000Es a cikin tsarin guda ɗaya, matsakaicin ƙimar ingest shine 432TB / hr., wanda shine sau 6 na aikin ingest na Dell EMC Data Domain 9800 tare da DD Boost. ExaGrid's scalability yana bawa abokan ciniki damar faɗaɗa tsarin su akan lokaci, cikin sauƙin ƙara abin da suke buƙata kamar yadda suke buƙata. Bugu da ƙari, kayan aiki na kowane girman ko shekaru za a iya haɗuwa da su a cikin tsarin guda ɗaya, kuma tun da ExaGrid ba ya "karshen rayuwa" samfurori, goyon bayan abokin ciniki da kulawa na gaba yana da tabbacin.

Ɗaya daga cikin bambance-bambancen maɓalli na ExaGrid shine "yankin saukowa" na musamman wanda ke adana mafi yawan 'yan baya a cikin cikakkiyar nau'in su wanda ba a ƙaddamar da su ba don maidowa, farfadowa, da aikin taya VM wanda ya kai sau 20 cikin sauri fiye da na'urorin ƙaddamar da layi kamar Dell EMC Data Domain's. , wanda ke adana bayanan da aka cire kawai. Yankin saukar da ExaGrid na iya kammala boot ɗin VM a cikin daƙiƙa zuwa mintuna lambobi guda ɗaya tare da sa'o'i don kayan aikin da ke adana bayanan da aka cire kawai.

Duk sauran mafita suna cire bayanan layi na layi, wanda ke ba da izini don ajiyar ajiya da ajiyar bandwidth da aka kwafi; duk da haka, wadannan tsarin karya madadin windows a gaba da kuma musamman kan lokaci kamar yadda bayanai girma. Bugu da ƙari, suna jinkirin jinkirin maidowa, kwafin tef ɗin waje, da takalman VM saboda dole ne a sake sabunta bayanan don kowane buƙatun maidowa.

ExaGrid ya buga labaran cin nasarar abokin ciniki da kuma labarun kasuwanci lamba sama da 350, fiye da duk sauran dillalai a sararin samaniya hade. Waɗannan sun haɗa da ba da labari mai shafuka biyu da ƙimar abokin ciniki, yana nuna yadda abokan ciniki ke gamsuwa da tsarin gine-gine na musamman na ExaGrid, samfura daban, da tallafin abokin ciniki mara ƙima. Abokan ciniki akai-akai suna bayyana cewa ba wai kawai samfurin shine mafi kyawun ajin ba, amma 'yana aiki kawai.'

Bayanin ExaGrid
ExaGrid yana ba da ma'auni na sakandare mai haɗe-haɗe don wariyar ajiya tare da ƙaddamar da bayanai, yanki na musamman na saukowa, da ƙirar ƙira. Yankin saukar da ExaGrid yana ba da mafi sauri madadin, maidowa, da dawo da VM nan take. Gine-ginen sikelin sa ya haɗa da cikakkun na'urori a cikin tsarin sikeli kuma yana tabbatar da tsayayyen taga madadin yayin da bayanai ke girma, yana kawar da haɓaka haɓakar forklift masu tsada. Ziyarci mu a www.exagrid.com ko a kunne LinkedIn. Duba me Abokan ciniki na ExaGrid dole ne su faɗi game da abubuwan ExaGrid nasu da kuma dalilin da yasa yanzu suke kashe ɗan lokaci kaɗan akan madadin.

ExaGrid alamar kasuwanci ce mai rijista ta ExaGrid Systems, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci mallakar masu riƙe su ne.