Shirya Don Yin Magana da Injiniyan Tsari?

Da fatan za a shigar da bayanin ku kuma za mu tuntube ku don saita kira. Na gode!

Binciken Hali: Me yasa Hotunan Ma'ajiya na Farko da Ajiyayyen Gargajiya yakamata Su Haɗa Juna

Binciken Hali: Me yasa Hotunan Ma'ajiya na Farko da Ajiyayyen Gargajiya yakamata Su Haɗa Juna

Shugaban Kamfanin ExaGrid da Shugaba Bill Andrews Ya Buga Sabon Littattafai don Taimakawa Ƙungiyoyin IT Nemo Daidaitaccen Ma'auni Tsakanin Hotunan Ajiye na Farko da Ajiyayyen Gargajiya

Westborough, Mas., Nuwamba 25, 2013 - Sassan IT da ke neman aiwatar da sabbin hanyoyin magance gabaɗaya ana tilasta su yanke shawara tsakanin hanyoyi biyu: riba na ɗan gajeren lokaci vs. mafita na dogon lokaci. Ɗayan yana biyan buƙatun nan da nan, ɗayan ya cika burin kasuwanci - ƴan mafita zasu iya yin duka biyun.

Ga ƙungiyoyi da yawa, madadin yana faɗo daidai gwargwado cikin nau'in 'cika buƙatar gaggawa'. Manufar ita ce a nemo hanyar da za a yi aikin don farashi mai ma'ana, da sauri. Amma, kamar yadda yake tare da mafi yawan yanke shawara da ke faruwa a sashen IT, ba lallai ba ne mai sauƙi.

Bill Andrews, Shugaba kuma Shugaba a ExaGrid Systems, Ya buga littafinsa na uku jerin jerin 'Madaidaicin Magana', Magana madaidaiciya Game da Hotunan Ma'ajiya na Farko da Ajiyayyen Gargajiya, don taimaka wa ƙungiyoyin IT su fahimci yanayin ƙarin yanayin ɗaukar hoto na farko da madadin gargajiya.

"Don samun madadin dama, yana da mahimmanci a fahimci duk buƙatun madadin daban-daban," in ji Andrews. "Sa'an nan ne kawai ƙungiyoyi za su iya yanke shawarar wane zaɓi ko zaɓuɓɓuka don madadin tushen faifai da ke da ma'ana, kuma za su iya biyan ajiyar bayanai, kariya, da buƙatun riƙewa."

A cikin littafin, samuwa a kan layi da kuma a cikin kwafi, Andrews yana aiki don kawar da ra'ayi na ƙarya game da hotunan ajiya na farko da na al'ada, yana bayyana yadda samfurori guda biyu zasu iya (kuma ya kamata) su dace da juna, maimakon yaki don haskakawa. Andrews kuma yana jagorantar ƙungiyoyin IT ta hanyar gano tambayoyin da suka dace kafin yin kowane yanke shawara.

Ta hanyar kiran shida daga cikin manyan buƙatun da dole ne a yi la'akari da su don ƙungiyoyi don karewa da kuma riƙe bayanai, littafin yana taimaka wa masu karatu su ɗauki cikakkiyar ra'ayi game da hanyoyin kare bayanan su, maimakon guntu, iyakataccen hanya.

ziyarci ExaGrid gidan yanar gizo don samun damar samun littafin, da kuma ƙarin koyo game da littattafan abokansa guda biyu, Magana madaidaiciya game da Ajiyayyen Disk tare da Deduplication da kuma Magana madaidaiciya game da Gajimare don Ajiyayyen Bayanai da Farfaɗowar Bala'i.

Abubuwan da aka bayar na ExaGrid Systems, Inc.

Fiye da abokan ciniki 1,800 a duk duniya sun dogara da ExaGrid Systems don magance matsalolin ajiyar su, yadda ya kamata kuma dindindin. ExaGrid's disk based, sikelin-fita GRID gine koyaushe yana daidaitawa ga buƙatun madadin bayanai masu girma, kuma shine kawai mafita wanda ya haɗu da ƙididdigewa tare da iya aiki da yanki na musamman na saukowa don gajarta windows madadin dindindin da kawar da haɓaka haɓakar forklift masu tsada. Karanta ta cikin labarai sama da 330 da aka buga na nasarar abokin ciniki kuma ƙarin koyo a staging.exagrid.com.

ExaGrid alamar kasuwanci ce mai rijista ta ExaGrid Systems, Inc. Duk sauran alamun kasuwanci mallakar masu riƙe su ne.